Quạt cho tủ điện FK3322.230
Quạt cho tủ điện FK3322.230
Mã sản phẩm: Đang cập nhật
Giá bán: Liên Hệ
  • Nơi sản xuất: Trung Quốc
  • Tên thương hiệu: WONKEDQ, WKDQ
  • Điện áp định mức (Rated Voltage): 230V
  • Dòng điện định mức (Rated Current): 120mA
  • Độ ồn (Noise Level): 46dB <
  • Khoảng cách lỗ lắp (Mounting Holes): 124×124mm
  • Trọng lượng (Weight): 0.489kgs/pc
  • Mã số mẫu: 3322-230
  • Đóng gói: Hộp
Liên hệ tư vấn nhanh:
Vận chuyểnGiao hàng trên toàn quốc
Bảo hành 12 thángChính hãng 100%
Chính sách đổi trảĐược đổi, trả sản phẩm lỗi
Hỗ trợ 24/7Hỗ trợ và tư vấn kỹ thuật
Thông tin kỹ thuật
Technical parameters:
Filter unit Part No. 3322-300
Fan with filter unit Part No. 3322-230
Unimpeded air flow 55m³/h
Noise level 46dB
Surface dimension (mm) 148.5×148.5
Installation hole size (mm) 124×124
Voltage/Current 230V/120mA
Input Power Rating 19W
Temperature range -10℃~+55℃
Packing detail: 3322-300 (Filter unit) 0.102kgs/pc
Packing detail: 3322-230 (Fitler with Fan) 0.489kgs/pc
Certificate CE, RoHS, CQC
Ưu điểm lắp đặt và bảo trì của Quạt Lọc:
Thông tin dòng sản phẩm
echnical data
Fan and filter part no. Fan and filter part no. Fan and filter part no. Air Filter Panel part no.
FK 3322.230 FK 3322.110 FK 3322.024 FK 3322.300
Order No. 102102002 102102020 102102011 102101002
Rated working Voltage(V/Hz) 230/50/60 110/50/60 24(DC)
Unimpeded air flow 55/66m3/h
Axial fan Self-starting Self-starting shielded magnetic pole motor DC motor
Rated current(A) 0.12/0.11 0.24/0.23 0.15
Input Power Rating(W) 19/18 19/18 3.5
Noise level(db) 46/49
Temperature range -10°C~+55°C