Quạt cho tủ điện FK3325-230
Quạt cho tủ điện FK3325-230
Mã sản phẩm: RTA-22
Giá bán: Liên Hệ
  • Nơi sản xuất: Trung Quốc
  • Tên thương hiệu: WONKEDQ, WKDQ
  • Điện áp định mức (Rated Voltage): 230V
  • Dòng điện định mức (Rated Current): 280mA
  • Độ ồn (Noise Level): 54dB <
  • Khoảng cách lỗ lắp (Mounting Holes): 224x224mm
  • Trọng lượng (Weight): 1.208kgs/pc
  • Mã số mẫu: 3325-230
  • Đóng gói: Hộp
Liên hệ tư vấn nhanh:
Vận chuyểnGiao hàng trên toàn quốc
Bảo hành 12 thángChính hãng 100%
Chính sách đổi trảĐược đổi, trả sản phẩm lỗi
Hỗ trợ 24/7Hỗ trợ và tư vấn kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Filter unit Part No. 3325-300
Fan with filter unit Part No. 3325-230
Unimpeded air flow 230m³/h
Noise level 54dB
Surface dimension (mm) 255×255
Installation hole size (mm) 224×224
Voltage/Current 230V/280mA
Input Power Rating 41W
Temperature range -10℃~+55℃
Packing detail: 3325-300 (Filter unit) 0.315kgs/pc
Packing detail: 3325-230 (Fitler with Fan) 1.208kgs/pc
Certificate CE, RoHS, CQC
Ưu điểm lắp đặt và bảo trì của Quạt Lọc:
Dòng sản phẩm
Fan and filter part no. Fan and filter part no. Fan and filter part no. Air Filter Panel part no.
FK 3325.230 FK 3325.110 FK 3325.024 FK 3325.300
Order No. 102102004 102102022 102102013 102101005
Rated working Voltage(V/Hz) 230/50/60 110/50/60 24(DC)
Unimpeded air flow 230/265m3/h
Axial fan Self-starting Self-starting shielded magnetic pole motor DC motor
Rated current(A) 0.28/0.24 0.53/0.49 0.58
Input Power Rating(W) 41/38 41/38 14
Noise level(db) 54/56
Temperature range -10°C~+55°C