Quạt cho tủ điện FK3326-230
Quạt cho tủ điện FK3326-230
Mã sản phẩm: RTA-21
Giá bán: Liên Hệ
  • Nơi sản xuất: Trung Quốc
  • Tên thương hiệu: WONKEDQ, WKDQ
  • Điện áp định mức (Rated Voltage): 230V
  • Dòng điện định mức (Rated Current): 280mA
  • Độ ồn (Noise Level): 64dB <
  • Khoảng cách lỗ lắp (Mounting Holes): 290x290mm
  • Trọng lượng (Weight): 2.760kgs/pc
  • Mã số mẫu: 3326-230
  • Đóng gói: Hộp
Liên hệ tư vấn nhanh:
Vận chuyểnGiao hàng trên toàn quốc
Bảo hành 12 thángChính hãng 100%
Chính sách đổi trảĐược đổi, trả sản phẩm lỗi
Hỗ trợ 24/7Hỗ trợ và tư vấn kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Filter unit Part No. 3326-300
Fan with filter unit Part No. 3326-230
Unimpeded air flow 230m³/h
Noise level 59dB
Surface dimension (mm) 320×320
Installation hole size (mm) 290×290
Voltage/Current 230V/280mA
Input Power Rating 64W
Temperature range -10℃~+55℃